Quay lại   Formula 1 Vietnam Fan Network - Đua xe Công Thức 1 > Formula 1 - Đua xe Công thức 1 > Formula 1 - START
Đăng ký Hỏi/Ðáp Danh sách thành viên Lịch Ðánh dấu diễn đàn đã đọc
Formula 1 - START Môn thể thao tốc độ nhất hành tinh

Trả lời

Công cụ điều khiển Chế độ hiển thị
Cũ 10-04-2016, 04:22 PM
TATHoaPhung TATHoaPhung đang offline
F1 Driver

Đã cám ơn: 26
Được cám ơn 7 lần trong 6 bài

Trích:
Viết bởi love_liz_212 Xem bài viét
Tất nhiên là sẽ có lúc này lúc nọ. Nhưng không phải ngẫu nhiên mà khi Ham bị như thế thì các giả thuyết được đặt ra. Vì sao 7 xe chạy máy Mer khác chả sao, chiếc còn lại luôn bị hỏng học lại là xe của Ham?
Thế mà cũng thắc mắc Bởi vì chẳng có thằng nào chạy điên như thằng Ham này thì mình nó hỏng động cơ là dĩ nhiên. Nghe từ "Thuyết âm mưu" hài vãi
Các thành viên sau nói Cám Ơn với 'TATHoaPhung' vì bài viết hữu ích:
Cũ 10-04-2016, 06:33 PM
huytoante's Avatar
huytoante huytoante đang offline
F1 Runner up

Đã cám ơn: 893
Được cám ơn 1,549 lần trong 477 bài

Trích:
Viết bởi TATHoaPhung Xem bài viét
Thế mà cũng thắc mắc Bởi vì chẳng có thằng nào chạy điên như thằng Ham này thì mình nó hỏng động cơ là dĩ nhiên. Nghe từ "Thuyết âm mưu" hài vãi
Vậy 3 năm qua các kĩ sư siêu hạng của Mẹc chả biết, chả nghiên cứu, chả quan tâm cái nách gì về cách chạy của Ham rồi, ông làm ra cái máy chú phải chạy theo cách anh thiết kế, chú chạy theo phong cách của chú bị hư ráng chịu. Ham đáng bị tội tày đình vì chạy sai làm hư động cơ
Các thành viên sau nói Cám Ơn với 'huytoante' vì bài viết hữu ích:
Cũ 10-04-2016, 07:34 PM
Fanf1's Avatar
Fanf1 Fanf1 đang offline
F1 Podium Performer

Đã cám ơn: 429
Được cám ơn 433 lần trong 150 bài

Khi nào mấy chú fan Ham giải mã được bí mật về cái gọi là "thuyết âm mưu" đối với Rosberg năm 2014 thì sẽ có câu trả cho tình cảnh của Ham hiện tại.
Tại sao chặng Sing 2014 xe Ros hư khi còn chưa depa,để rồi sau đó phải bỏ cuộc giữa chừng.
Tại sao chặng cuối nhân đôi số điểm chiếc xe bị hư lại là xe Ros,nếu là xe Ham và Ros về nhất chặng đó thì Cup 2014 là của ai?
Không thôi chú nào rảnh rỗi ngồi thống kê xem từ 2013 đến giờ giữa Ham với Ros ai bỏ cuộc nhiều hơn,trả lời xong nhiêu đó đi rồi có đáp án cho mấy thánh đổ thừa
2 thành viên sau nói Cám Ơn với 'Fanf1' vì bài viết hữu ích:
Cũ 10-04-2016, 08:09 PM
hienr hienr đang offline
F1 Driver

Đã cám ơn: 172
Được cám ơn 57 lần trong 31 bài

Toàn anh hùng bàn phím, thánh phán, kiến thức thì chẳng có.
Cũ 10-04-2016, 11:17 PM
Trislr Trislr đang offline
Car crash Master

Đã cám ơn: 174
Được cám ơn 26 lần trong 18 bài

Trích:
Viết bởi Lincole Xem bài viét
Mình quả thật ko thể hiểu vì sao khi Ham thắng liên tiếp, đoạt 2 chức vô địch thế giới liên tiếp thì chả thấy ai nói gì, còn tung hô Ham lên mây, đến khi Ham bắt đầu thua, hay xe có vấn đề thì ngay lập tức đặt ra ba cái giả thuyết tào lao là Merc cố tình chơi Ham..., đọc các thể loại giả thuyết này mà cảm thấy bực mình, nói thật chứ nếu mình mà là chủ tịch Merc là mình tuyển tay đua mới thay Ham ngay, thắng thì ko sao còn thua bắt đầu hậm hực so sánh soi mói này nọ
Đúng ra nên sa thải toàn bộ đội kỹ thuật của Ham. Đội này tệ vô cùng, năm 2016 tất cả đội kỹ thuật cũ của Ham đã chuyển sang support cho Ros, đội ham hiện tại tuyển mới hay chuyển từ Ros qua thì ko rõ. Mùa nay Ham gặp trục trặc liên tục. Nếu là bác, bác thấy sao? tự dưng đổi toàn bộ khi vừa vô địch, xong giờ hư liên tục...
Còn bác nói sai thải Ham hiện tại thì cũng được. Giờ mer mạnh, bất cứ ai cũg có thể vô địch khi đi chug với may mắn. Nhưng khi hết phép thì thật sự cần những tay đua như Ham, Alo, Vet. Hy vọng Ham sẽ đánh bại dc Ros, ko phải Ros đua tệ, mà từ lần "thắng ko ăn" là hết ưa.
Cũ 10-05-2016, 10:16 AM
tranphihung83 tranphihung83 đang offline
F1 Runner up

Đã cám ơn: 1,512
Được cám ơn 962 lần trong 403 bài

Lâu lắm rồi 4rum mới có thread sang trang thứ 4 :v
Cũ 10-05-2016, 10:24 AM
tranphihung83 tranphihung83 đang offline
F1 Runner up

Đã cám ơn: 1,512
Được cám ơn 962 lần trong 403 bài

Trích:
Viết bởi Trislr Xem bài viét
Đúng ra nên sa thải toàn bộ đội kỹ thuật của Ham. Đội này tệ vô cùng, năm 2016 tất cả đội kỹ thuật cũ của Ham đã chuyển sang support cho Ros, đội ham hiện tại tuyển mới hay chuyển từ Ros qua thì ko rõ.
Chắc là ROS kiện Merc rằng Ham được quá nhiều ưu ái nên toàn bộ người giỏi đều support cho Ham.

Từ đó suy đoán đội Merc chuyển đội kỹ thuật từ Ham sang cho Ros để mọi thứ được công bằng hơn.

Fan Ham cũng cần fair với điều này.
Trả lời

Bookmarks

Công cụ điều khiển
Chế độ hiển thị

Luật viết bài
Ban không thể tạo chủ đề mới
Bạn không thể viết bài trả lời
Bạn không thể đính kèm file
Bạn không thê sửa bài viết của bạn
BB code is Bật
Smilies đang Bật