Quay lại   Formula 1 Vietnam Fan Network - Đua xe Công Thức 1 > Formula 1 - Đua xe Công thức 1 > F1 Fan box
Đăng ký Hỏi/Ðáp Danh sách thành viên Lịch Ðánh dấu diễn đàn đã đọc
F1 Fan box Ferrari, McLaren, Williams, Renault, Mercedes .... Kimi Raikkonen, Lewis Hamilton, Fernando Alonso, Robert Kubica ....

Trả lời

Công cụ điều khiển Chế độ hiển thị
Cũ 09-24-2008, 01:01 PM
nghiemlong's Avatar
nghiemlong nghiemlong đang offline
Thành fan của Ferrari

Đã cám ơn: 2,763
Được cám ơn 4,867 lần trong 1,386 bài

Em thấy ở đây chẳng có gì đá xoáy chém gió đâu các bác, toàn những câu vui vẻ thôi mà. Câu nói "ăn gì mà phính như thế" em thấy hoàn toàn funny, ý bác printer là bảo bác quangtoan hơi béo nhưng với giọng rất là thân thiện. Các bác đừng nghĩ ngợi xa xôi làm gì. Anh em ở đây đa số là đã trưởng thành (trên 18 tuổi), vui vẻ, tranh luận về F1 thì có thể là găng vì ai cũng có quan điểm của mình. Nhưng chẳng vì quan điểm không nhất quán về F1 mà lại "trông mặt mà bắt hình dong" đâu. Mời các bác uống beer

Xem trực tiếp F1: http://www.f1vietnam.com/forum/forumdisplay.php?f=48
Các thành viên sau nói Cám Ơn với 'nghiemlong' vì bài viết hữu ích:
Cũ 09-24-2008, 06:09 PM
massa_vn_pro's Avatar
massa_vn_pro massa_vn_pro đang offline
F1 Experienced Driver

Đã cám ơn: 46
Được cám ơn 111 lần trong 63 bài

Trích:
Viết bởi nghiemlong Xem bài viét
Em thấy ở đây chẳng có gì đá xoáy chém gió đâu các bác, toàn những câu vui vẻ thôi mà. Câu nói "ăn gì mà phính như thế" em thấy hoàn toàn funny, ý bác printer là bảo bác quangtoan hơi béo nhưng với giọng rất là thân thiện. Các bác đừng nghĩ ngợi xa xôi làm gì. Anh em ở đây đa số là đã trưởng thành (trên 18 tuổi), vui vẻ, tranh luận về F1 thì có thể là găng vì ai cũng có quan điểm của mình. Nhưng chẳng vì quan điểm không nhất quán về F1 mà lại "trông mặt mà bắt hình dong" đâu. Mời các bác uống beer
Em thấy bác nghiemlong nói đúng đấy. Ngoại hình thì mỗi người một vẻ, có vấn đề gì đâu. Như em 21 tuổi rồi mà cao hẳn...1m60, có ai nói gì đâu. Điều quan trọng là chúng ta tham gia vào diễn đàn này đều là những người có kiến thức nhất định về F1 và nhất là có một tình yêu vô bờ đối với F1,đúng ko các bác.
2 thành viên sau nói Cám Ơn với 'massa_vn_pro' vì bài viết hữu ích:
Cũ 09-25-2008, 01:26 AM
Mercedes-Benz CL600's Avatar
Mercedes-Benz CL600 Mercedes-Benz CL600 đang offline
F1 Race Winner

Đã cám ơn: 59
Được cám ơn 235 lần trong 142 bài

tôi chẳng bao giờ dám viết tiếp vào Box mà không đọc mấy bài viết trước xem người ta bàn luận cái gì, ông Printer đã nói là "không đá xoáy" thì tôi không còn gì nói thêm, chỉ có điều là vẫn chưa hiểu ý tưởng của ông vậy thôi, có lẽ đó là quan điểm khác nhau về sự funny.

Trích:
Viết bởi printer Xem bài viét
Đề nghị bạn xem lại mạch bài viết rồi hãy phát biểu nhé

quangtoan post 1 cái ảnh và không nói câu gì
sau đó nghiemlong post một câu Halmilton đây sao
Vì có câu post này nên mình mới post câu "" và bạn hãy nhìn hamilton và người trong bức ảnh xem sự khác nhau ở đâu.

Tất cả chỉ có vậy việc gì phải đá xoáy nhau.
Cũ 09-29-2008, 02:50 PM
Hamilton MM Hamilton MM đang offline
F1 Race Winner

Đã cám ơn: 319
Được cám ơn 464 lần trong 206 bài

Trích:
Viết bởi BấtHối Xem bài viét
em là em rất khoái thằng cu Ham này , tuy mới tham gia F1 nhưng đã khẳng định được đẳng cấp của một tay lái hàng đầu. Tuy nhiên một phần của lý do thích Ham là Ham thuộc Mc Laren, em là rất khoái Mc Laren, Mc Laren là số 1 đó. Nhân đây chúc cho Ham thắng tại chặng đua ở nước Đức vào ngày mai
Chào bạn, mình mới gia nhập 4r này, mình cũng giống như bạn về sở thích đội đua và tay đua, chúc Hamilton thắng 3 chặng còn lại để giánh chức vô địch
Cũ 09-29-2008, 03:01 PM
F1 Race Winner

Trích:
Viết bởi LamQuangViet Xem bài viét
Thực ra Hamilton cũng chưa phải là giỏi,chẳng qua ngay mùa đầu được đua cho McLaren,có xe đua khỏe nên mới có thành tích cao nhưng cũng phải công nhận Hamilton là một tay đua có triển vọng
Không đồng ý với ý kiến của pác đâu nhé, pác xem vòng đua Hockenheim tại nước Đức ngày 20/07 thì rõ nhé, do sai lầm chiến thuật của đội đua mà sau khi vào pit, Hamilton phải chạy ở vị trí thứ 5 sau người dẫn đầu 20s, nhưng sau đó đã lần lượt vượt qua Kovalainen, Massa, Piquet và Heidfeld để cán đích ở vị trí đầu tiên. Đáng kể nhất là cú vượt ngoạn mục qua Massa
3 thành viên sau nói Cám Ơn với 'Hamilton MM' vì bài viết hữu ích:
Cũ 09-30-2008, 12:56 PM
haanh167 haanh167 đang offline
F1 Tester

Đã cám ơn: 0
Được cám ơn 6 lần trong 4 bài

Công bằng mà nói thi ngay từ mùa giải đầu tiên, người xứng đáng hơn với chức vô địch là Hamilton chứ không phải Kimi, chức vô địch của Kimi được biết đến với như một sự đền đáp cho Kimi với những gì anh ta đã cống hiến cho F1 hơn là khả năng vượt trội các đối thủ khác trong mùa giải 2007. DO đó trong năm nay Kimi coi như đã hết hi vọng giành ngôi từ vài vòng trước khi mà Hamilton ngày một hoànt hiện hơn. Tổng kết cho đến vòng Sigapore này, thì phong độ của Kimi và Hamilton gần như là tỷ lệ nghịch với nhau. Đã lâu không thấy Kimi có 1 pha overtake nào cho ra hồn, cứ lần nào định vượt là lần đó xảy ra tai nạn ( lần cố vượt Timo Glock trong trận này là lần >1 bị tai nạn khi cố vượt). Trong khi đó Hamilton cứ bằng băng vượt chướng ngại vật về đích.Hamilton sẽ còn toả sáng rất lâu nữa.
Các thành viên sau nói Cám Ơn với 'haanh167' vì bài viết hữu ích:
Cũ 09-30-2008, 05:21 PM
villeneuve's Avatar
villeneuve villeneuve đang offline
DNF

Đã cám ơn: 104
Được cám ơn 101 lần trong 51 bài

Cần gì 3 chặng thắng, tằng tằng 24 điểm là xong: nhì nhì nhì, cho Mát cố gắng thế nào thì cố gắng.

Jacques Villeneuve - 1997 FORMULA 1 WORLD CHAMPION
http://www.jv-world.com
Các thành viên sau nói Cám Ơn với 'villeneuve' vì bài viết hữu ích:
Cũ 10-01-2008, 09:31 AM
F1 Race Winner

Trích:
Viết bởi haanh167 Xem bài viét
Công bằng mà nói thi ngay từ mùa giải đầu tiên, người xứng đáng hơn với chức vô địch là Hamilton chứ không phải Kimi, chức vô địch của Kimi được biết đến với như một sự đền đáp cho Kimi với những gì anh ta đã cống hiến cho F1 hơn là khả năng vượt trội các đối thủ khác trong mùa giải 2007. DO đó trong năm nay Kimi coi như đã hết hi vọng giành ngôi từ vài vòng trước khi mà Hamilton ngày một hoànt hiện hơn. Tổng kết cho đến vòng Sigapore này, thì phong độ của Kimi và Hamilton gần như là tỷ lệ nghịch với nhau. Đã lâu không thấy Kimi có 1 pha overtake nào cho ra hồn, cứ lần nào định vượt là lần đó xảy ra tai nạn ( lần cố vượt Timo Glock trong trận này là lần >1 bị tai nạn khi cố vượt). Trong khi đó Hamilton cứ bằng băng vượt chướng ngại vật về đích.Hamilton sẽ còn toả sáng rất lâu nữa.
Đồng ý với bạn, năm ngoái Kimi ngoài yếu tố may mắn do Hamilton không may từ vòng đấu Thượng Hải thì còn là theo yêu cầu của đội Ferrari, bạn có nhớ là vòng đua cuối tại Brasil không, Massa luôn dẫn đầu, nhưng lần thứ 2 vào pit đội ngũ kỹ thuật của Ferrari đã cố ý làm cho Kimi ra trước khi Massa đến, khi lên bục nhận giải có thể thấy vẻ mặt không vui của Massa.
3 thành viên sau nói Cám Ơn với 'Hamilton MM' vì bài viết hữu ích:
Cũ 10-01-2008, 06:59 PM
quangtoan's Avatar
quangtoan quangtoan đang offline
F1 Runner up

Đã cám ơn: 1,012
Được cám ơn 935 lần trong 439 bài

Tại Sing, cờ đã được trao vào tay của Mas mà anh không phất được thử hỏi trong 3 GP cuối anh sẽ làm được gì. Mọi chuyện đều có thể xảy ra nhưng vượt Ham để vô địch năm nay là hơi khó. Có gắng lên nhé Ham

ĐỜI CƠ BẢN LÀ....BUỒN
Các thành viên sau nói Cám Ơn với 'quangtoan' vì bài viết hữu ích:
Cũ 10-02-2008, 01:24 AM
massa_vn_pro's Avatar
massa_vn_pro massa_vn_pro đang offline
F1 Experienced Driver

Đã cám ơn: 46
Được cám ơn 111 lần trong 63 bài

Trích:
Viết bởi quangtoan Xem bài viét
Tại Sing, cờ đã được trao vào tay của Mas mà anh không phất được thử hỏi trong 3 GP cuối anh sẽ làm được gì. Mọi chuyện đều có thể xảy ra nhưng vượt Ham để vô địch năm nay là hơi khó. Có gắng lên nhé Ham
Đúng vậy, cờ trong tay nhưng Mas ko phất được, còn Ham thì sao nhỉ? Tại Interlagos năm ngoái mũi tên bạc đã giương cung còn không buông tay ra nổi. Anh em chờ xem năm nay thế nào nhé.
Trả lời

Bookmarks

Tags
hamilton, lewis

Công cụ điều khiển
Chế độ hiển thị

Luật viết bài
Ban không thể tạo chủ đề mới
Bạn không thể viết bài trả lời
Bạn không thể đính kèm file
Bạn không thê sửa bài viết của bạn
BB code is Bật