Quay lại   Formula 1 Vietnam Fan Network - Đua xe Công Thức 1 > Formula 1 - Đua xe Công thức 1 > Công nghệ trên xe Công Thức 1
Đăng ký Hỏi/Ðáp Danh sách thành viên Lịch Ðánh dấu diễn đàn đã đọc
Công nghệ trên xe Công Thức 1 Bạn có biết rằng công nghệ trên Xe đua Công thức 1 trở nên lạc hậu chỉ sau 2 năm!!!

Trả lời

Công cụ điều khiển Chế độ hiển thị
Cũ 05-16-2012, 10:01 AM
socbay's Avatar
socbay socbay đang offline
F1 Podium Performer

Đã cám ơn: 21
Được cám ơn 510 lần trong 174 bài

Hê, tự dưng nhớ ông gì bl football trên espn: Speak up, talk about it, argue about it with PASSION (not with ANGER ((: ) because opinions matter.
Cũ 05-16-2012, 10:10 AM
bluesilhouettes's Avatar
bluesilhouettes bluesilhouettes đang offline
Formula 1 World Champion

Đã cám ơn: 955
Được cám ơn 3,920 lần trong 1,107 bài

Football thì có vẻ ai cũng có thể nói được, còn F1 thì hiếm. Đáng tiếc !

Speak up, talk about it, argue about it with PASSION (not with ANGER ((: ) because opinions matter.
Cũ 05-16-2012, 12:30 PM
F1_Dreams_F1's Avatar
F1_Dreams_F1 F1_Dreams_F1 đang offline
Changed & Chances

Đã cám ơn: 3,216
Được cám ơn 3,437 lần trong 941 bài

Trích:
Viết bởi BigSmOke Xem bài viét
oạch, anh tranphihung đề cao em quá rồi em cũng mới chập chững tìm hiểu vài cái sơ sơ gần đây, kiến thức kỹ thuật còn hạn chế rất nhiều, nhiều chỗ em cũng còn sai cơ bản may mà được các anh em trên đây góp ý hehe nhưng dù sao em cũng rất cảm kích vì anh đã đánh giá em cao như vậy nhưng quả thực em tự cảm thấy mình hoàn toàn hok xứng đáng
YAN nấu được thì các bạn cũng có thể nấu được chứ

Vậy ai dạy YAN nấu? (theo em nghĩ thầy giáo là: niềm đam mê, khuyết chỗ nào ta đọc & học bù chỗ đấy mà niềm đam mê thì mem ở f1vietnam thì khỏi bàn cãi nữa)

F1 ta học thông tin trên mạng, cần chút tài nghệ 'ngoại ngữ' thì món sẽ 'đậm đà' hơn,

Chưa hiểu thì ta đọc rồi tìm các tài liệu liên quan thì sẽ hiểu, (+ vật lý học thời phổ thông có ít lắm )

Mạng và diễn đàn là căn nhà chung của mọi người, kiến thức do đó tất nhiên không phải là tài sản của riêng ai,

Em đang chờ các siêu sao mới của diễn đàn

Massa: “If I felt I’d lost Ferrari’s support I would quit” - 20110906
“Nothing, I am exactly the same,” says the 30 year old Brazilian. “It is true that I have not got the results since then, but I have the same ambition and determination.”
2 thành viên sau nói Cám Ơn với 'F1_Dreams_F1' vì bài viết hữu ích:
Cũ 05-16-2012, 12:43 PM
tranphihung83 tranphihung83 đang offline
F1 Runner up

Đã cám ơn: 1,566
Được cám ơn 968 lần trong 407 bài

Trích:
Viết bởi F1_Dreams_F1 Xem bài viét
YAN nấu được thì các bạn cũng có thể nấu được chứ

Em đang chờ các siêu sao mới của diễn đàn
F1 Dream đừng dùng từ siêu sao để mấy ông kia trốn sạch hết. Có lẽ chỉ cần kêu gọi sự nhiệt tình, liều lĩnh của mấy anh em hiểu biết. Mỗi người biết 1 tí gom góp lại sẽ thành 1 bãi. Lúc đó những gì căn bản nhất sẽ được làm như 1 ebook phổ cập cho tất cả mọi người.

Biết đâu nhờ thế mà trình độ các anh em tăng lên, tranh cãi um sùm để rồi bác Bắp ngứa mồm lại quay về. Chứ nói thật giờ bác Bắp solo cũng hơi nhiều nên việc nản cũng là lẽ thường tình.

Ngoài Bigsmoke ra miềng cũng xin đề cử thêm vài người như lão Hồng Thất Công, anh nayrzcent nữa. Vai trò của lão Hồng Thất Công H7979 cực kỳ quan trọng. Quan trọng ở chỗ ở khu nào có người trẻ thì ở đó tí hồi có cãi và đánh nhau. Vì thế 1 người có tuổi như lão Hồng Thất Công khi đó sẽ tát mỗi đứa 1 cái, bắt ôm hôn nhau rồi mới vui vẻ cả làng được.

p.s: Mod/Min thấy chủ đề này nếu bị loãng quá thì tách ra thread riêng nhé, còn ko cứ để anh em thảo luận xem thế nào.

thay đổi nội dung bởi: tranphihung83, 05-16-2012 lúc 12:50 PM.
3 thành viên sau nói Cám Ơn với 'tranphihung83' vì bài viết hữu ích:
Cũ 05-16-2012, 12:59 PM
F1_Dreams_F1's Avatar
F1_Dreams_F1 F1_Dreams_F1 đang offline
Changed & Chances

Đã cám ơn: 3,216
Được cám ơn 3,437 lần trong 941 bài

Trích:
Viết bởi tranphihung83 Xem bài viét
F1 Dream đừng dùng từ siêu sao để mấy ông kia trốn sạch hết. Có lẽ chỉ cần kêu gọi sự nhiệt tình, liều lĩnh của mấy anh em hiểu biết. Mỗi người biết 1 tí gom góp lại sẽ thành 1 bãi. Lúc đó những gì căn bản nhất sẽ được làm như 1 ebook phổ cập cho tất cả mọi người.

Biết đâu nhờ thế mà trình độ các anh em tăng lên, tranh cãi um sùm để rồi bác Bắp ngứa mồm lại quay về. Chứ nói thật giờ bác Bắp solo cũng hơi nhiều nên việc nản cũng là lẽ thường tình.
Forum này có đông vui hay không là nhờ sự tham gia của các thành viên + sự nhiệt tình,

Em thì luôn mong chờ sự tham gia, bình luận và học hỏi từ tất cả mọi người không đặt nặng của bất cứ cá nhân nào cả,

Forum mà bác, chỉ cần bác click vào chữ 'Register' thì ngay tức khắc bác là thành viên , và Forum lúc nào cũng chờ sự cống hiến của các mems

IDEAS = BAD IDEAS + GOOD IDEAS (1 BAD -> 2 GOOD). Quan trọng em nghĩ là đừng 'KILL IDEAS' của nhau mà phải trân trọng

Massa: “If I felt I’d lost Ferrari’s support I would quit” - 20110906
“Nothing, I am exactly the same,” says the 30 year old Brazilian. “It is true that I have not got the results since then, but I have the same ambition and determination.”

thay đổi nội dung bởi: F1_Dreams_F1, 05-16-2012 lúc 01:02 PM.
2 thành viên sau nói Cám Ơn với 'F1_Dreams_F1' vì bài viết hữu ích:
Cũ 05-16-2012, 05:38 PM
hd3399's Avatar
hd3399 hd3399 đang offline
F1 Race Winner

Đã cám ơn: 2,976
Được cám ơn 926 lần trong 326 bài

Trích:
Viết bởi kebab Xem bài viét
... Thôi thì coi như bài cuối, chào bác. Tôi e mình không hợp ở chốn này. Có gì không phải bác đại xá.
Con người ta nhiều khi cái tôi to hơn cái đầu.
Trích:
Viết bởi nghiemlong Xem bài viét

... Bye kebab. Thanks anyway.
Đáng tiếc, đáng tiếc!

"."
Cũ 05-16-2012, 09:48 PM
acientgear's Avatar
acientgear acientgear đang offline
F1 Race Winner

Đã cám ơn: 299
Được cám ơn 943 lần trong 205 bài

E có 1 ý kiến nho nhỏ thôi:Như các bác biết con ngta học vị càng cao,hiểu biết càng nhiều càng đồng nghĩa với việc cái tôi càng lớn,khác biệt vs kiểu của trẻ con là không biết j nhưng mà vẫn cố tham gia .Nói j bh hình như cũng là hơi muộn...e tự hỏi có bác nào ở bên otosaigon.com thử qa đấy rồi thuyết phục bác bab về.Dù có bác bab có về hay không,chúng ta vẫn sẽ tự trao dồi học hỏi thêm và hi vọng một ngày nào đó chúng ta sẽ có kiến thức nhiều như bác bab

thay đổi nội dung bởi: acientgear, 05-16-2012 lúc 09:51 PM.
Cũ 05-16-2012, 11:03 PM
Mr.D_FRR's Avatar
Mr.D_FRR Mr.D_FRR đang offline
F1 Podium Performer

Đã cám ơn: 465
Được cám ơn 126 lần trong 67 bài

Trích:
Viết bởi acientgear Xem bài viét
E có 1 ý kiến nho nhỏ thôi:Như các bác biết con ngta học vị càng cao,hiểu biết càng nhiều càng đồng nghĩa với việc cái tôi càng lớn,khác biệt vs kiểu của trẻ con là không biết j nhưng mà vẫn cố tham gia
hoàn toàn đồng ý với bác.

mong bác Bab sớm quay lại.
Trả lời

Bookmarks

Công cụ điều khiển
Chế độ hiển thị

Luật viết bài
Ban không thể tạo chủ đề mới
Bạn không thể viết bài trả lời
Bạn không thể đính kèm file
Bạn không thê sửa bài viết của bạn
BB code is Bật